NGA 85-90
Добро пожаловать!
Chào mừng bạn! Bạn đang đến với Diễn đàn Nga 85 ... Вcего хорошего!
NGA 85-90

This is a forum of friendship among members of Faculty of Russian language, Hue Teacher's College, Academic years 85-90
 
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Chào bạn mới!
Wed Nov 28, 2012 10:54 am by MaiMai

» thịt nướng
Sat Oct 06, 2012 9:37 am by hanguyen

» Một số hình ảnh ngày gặp mặt kỷ niệm 55 năm thành lập trường
Sat Aug 18, 2012 10:40 am by Thuy "can"

» Gap nhau 2012
Thu Jul 05, 2012 9:34 pm by hanguyen

» NHỮNG HÌNH ẢNH CỦA DỊP KỈ NIỆM 55 NĂM THÀNH LẬP TRƯỜNG 20/21-4 -2012
Fri Jun 29, 2012 8:54 pm by hongphuong

» CHUC MUNG SINH NHAT!
Mon Jun 25, 2012 10:11 pm by Thuy "can"

» CHÂN "RUNG" NGA 85 4-2012
Sun May 06, 2012 10:08 am by Thuy "can"

» THÔNG BÁO: KỶ NIỆM 55 NĂM TRƯỜNG ĐHSP HUẾ!!
Sat May 05, 2012 1:43 pm by MaiMai

» 20 năm lần đầu tụ họp ...
Tue Apr 17, 2012 8:34 pm by hªh

Top posters
Thuy "can"
 
ngalatu2010
 
hanguyen
 
hªh
 
minhtruong
 
hoaithu
 
MaiMai
 
ADMIN
 
Hai Nam
 
daoanh68
 
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Social bookmarking
Social bookmarking Digg  Social bookmarking Delicious  Social bookmarking Reddit  Social bookmarking Stumbleupon  Social bookmarking Slashdot  Social bookmarking Yahoo  Social bookmarking Google  Social bookmarking Blinklist  Social bookmarking Blogmarks  Social bookmarking Technorati  

Bookmark and share the address of NGA 85-90 on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of NGA 85-90 on your social bookmarking website

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 1Thuy "can"459on Wed Nov 28, 2012 10:54 am
MaiMai Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0noheart91516on Tue Feb 21, 2012 7:54 pm
noheart91 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 16ngalatu2010619on Sun Sep 25, 2011 12:58 am
ngalatu2010 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2phuongchau8602467on Sun Sep 25, 2011 12:50 am
ngalatu2010 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, ... , 6, 7]
190ADMIN4771on Mon Aug 08, 2011 1:30 pm
ngalatu2010 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0phuongchau8602377on Thu May 19, 2011 6:20 pm
phuongchau8602 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0phuongchau8602349on Thu May 19, 2011 6:19 pm
phuongchau8602 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0gianggiangonline533on Thu Feb 24, 2011 4:32 pm
gianggiangonline Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1gianggiangonline419on Wed Dec 15, 2010 9:30 am
minhtruong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 24MaiMai963on Thu Nov 04, 2010 8:46 am
minhtruong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
38Thuy "can"1067on Mon Oct 25, 2010 5:31 am
ngalatu2010 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1MaiMai372on Sun Oct 24, 2010 9:25 am
minhtruong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5Thuy "can"590on Thu Oct 21, 2010 1:11 pm
Hamvui Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0tuquynh330on Mon Jun 28, 2010 11:45 am
tuquynh Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Không
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý